อธิการบดี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลินดา เกณฑ์มา
|
รองอธิการบดี
รองศาสตราจารย์ ดร.อารีวรรณ เอี่ยมสะอาด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิษณุ บางเขียว
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เผด็จ ก๋าคำ
รองศาสตราจารย์สายัณ พุทธลา
อาจารย์ ดร.สุทิพย์พร โชติรัตนศักดิ์
อาจารย์ ดร.ปวิช ผลงาม
|
ผู้ช่วยอธิการบดี
รองศาสตราจารย์ ดร.สุปราณี ศิริสวัสดิ์ชัย
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุริยา พันธ์โกศล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งฤทัย เอกธรรมทัศน์
อาจารย์มรกต ภู่ทอง
อาจารย์ ดร.สุรศักดิ์ เครือหงษ์
อาจารย์ ดร.เพ็ญพร ทองคำสุก
|
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
รองศาสตราจารย์ ดร.บุญมี กวินเสกสรรค์ (คณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เธียร ธีระวรวงศ์ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกษม ตริตระการ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ จรัญ ประจันบาล (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ญาณิศา ตันติปาลกุล (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขนิษฐา หทัยสมิทธ์ (รองคณบดี)
|
คณะครุศาสตร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิเชียร อินทรสมพันธ์ (คณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา ผ่องพิทยา (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัศนัย กีรติรัตนะ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐมน พันธุ์ชาตรี (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกัญชณา เย็นเอง (รองคณบดี)
อาจารย์วิเชียร ทุวิลา (รองคณบดี)
|
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทชชยา วนนะบวรเดชน์ (คณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์อารีย์ รุ่งแสง (รองคณบดี)
อาจารย์ขวัญนภา วัจนรัตน์ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาปี คงอินทร์ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนัสวี ศรีราชเลา (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประยงค์ อ่อนตา (รองคณบดี)
|
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณุศณี มีแก้กุญชร (คณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธัชพงศ์ เศรษฐบุตร (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ภัทิรา มาศมาลัย (รองคณบดี)
อาจารย์ ดร.ชัยวิชญ์ ม่วงหมี (รองคณบดี)
อาจารย์ไซนิล สมบูรณ์ (รองคณบดี)
อาจารย์ณัฐพนธ์ เกษสาคร (รองคณบดี)
|
คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สวัสดิ์ ทองสิน (คณบดี)
อาจารย์ณัฏฐกิตติ์ เหมทานนท์ (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์จุฬาลักษณ์ จารุจุฑารัตน์ (รองคณบดี)
อาจารย์ณัฐพล บุญรักษ์ (รองคณบดี)
|
วิทยาลัยการดนตรี
รองศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วิไลลักษณ์ (คณบดี)
อาจารย์ วรินธร สีเสียดงาม (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สุขนิษฐ์ สะสมสิน (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เชาวน์มนัส ประภักดี (รองคณบดี)
|
บัณฑิตวิทยาลัย
อาจารย์ ดร.คณกร สว่างเจริญ (คณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประไพ ศรีดามา (รองคณบดี)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อัครนันท์ อัศวรัชต์โภคิน (รองคณบดี)
อาจารย์ เพียงธิดา เสรีสุทธิกุลชัย (รองคณบดี)
|
สำนักงานอธิการบดี
นางสาว วรรณดี อัศวศิลปกุล (ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี)
นางบุษบงค์ วงษ์พันทา (ผู้อำนวยการกองกลาง)
นายพิสิฐ วงศ์วัฒนากูล (รักษาการผู้อำนวยการกองบริหารงานบุคคล)
นางบุญเพ็ญ หงษ์ทอง (ผู้อำนวยการกองคลัง)
นายสุวิทย์ มุดทะเล (ผู้อำนวยการกองอาคารสถานที่ฯ)
นายอภิชาติ สิงห์ชัย (รักษาการแทนผู้อำนวยการกองนโยบายและแผน)
นายกิตติพงษ์ พื้นพรม (รักษาการหัวหน้างานพัสดุ)
ดร.จำนงค์ ตรีนุมิตร (หัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน)
นางสาวกฤตยา สุวรรณไตรย์ (ปฏิบัติหน้าที่แทนหัวหน้าสำนักงานสภามหาวิทยาลัย)
|
สำนักกิจการนักศึกษา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ธีรถวัลย์ ปานกลาง (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เชิดศิริ นิลผาย (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ ขวัญชัย ช้างเกิด (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ ดร.ธนกร สรรย์วราภิภู (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
อาจารย์ ดร.ศิริกาญจน์ โพธิ์เขียว (ผู้อำนวยการ)
อาจารย์ สร้อยสุดา เลาะหมุด (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ ณัฐชัย เปลี่ยนวิจารณ์ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วิมล อุทานนท์ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ เนตร โพธิ์เขียว (ผู้ช่วยผู้อำนวยการ)
อาจารย์ อภิญญา หนูมี (ผู้ช่วยผู้อำนวยการ)
|
สำนักศิลปะและวัฒนธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ รังสรรค์ บัวทอง (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐภา นาฏยนาวิน (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รุ่งลักษณ์ แก้ววิเชียร (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ จาริวัฒณ์ ศิริอินทร์ (รองผู้อำนวยการ)
|
สถาบันวิจัยและพัฒนา
รองศาสตราจารย์ ดร.พนอเนื่อง สุทัศน์ ณ อยุธยา (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จินดา ยืนยงชัยวัฒน์ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เกียรติขร โสภณาภรณ์ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นนท์ณธี ดุลยทวีสิทธิ์ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ สรสินธุ์ ฉายสินสอน (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักวิเทศสัมพันธ์และเครือข่ายอาเซียน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. กุลสิรินทร์ อภิรัตน์วรเดช (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อารี ผสานสินธุวงศ์ (รองผู้อำนวยการ)
รองศาสตราจารย์ ดร. นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ เฉลิมทรัพย์ กรัณย์จักรวุฒิ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ ศุภชัย ศรีอักษร (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักประชาสัมพันธ์และสารสนเทศ
อาจารย์ ดร.พรรณา พูนพิน (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐดนัย สิงห์คลีวรรณ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์มนัสวี พัวตระกูล (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักคอมพิวเตอร์
อาจารย์ ดร.สุรินทร์ ผลงาม (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิศากร เถาสมบัติ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วิชุณี สารสุวรรณ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดุษฎี เทิดบารมี (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
นางสาว อรุณี คู่วิมล (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุเนตร ทวีถาวรสวัสดิ์ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ณัฏฐ์ธมน หีบจันทร์กรี (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ จันทรัศมิ์ สิริวุฒินันท์ (รองผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัครเดช เกตุฉ่ำ (รองผู้อำนวยการ)
|
สำนักโรงเรียนสาธิต
อาจารย์ ทวีศักดิ์ จงประดับเกียรติ (ผู้อำนวยการ)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ยุวรัตน์ จงใจรักษ์ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ บุปผา บันลือเสนาะ (รองผู้อำนวยการ)
อาจารย์ สิริชัย เอี่ยมสอาด (รองผู้อำนวยการ)
|
ศูนย์การศึกษาอู่ทองทวารวดี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปณิตา แจ้ดนาลาว รักษาการผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาอู่ทองทวารวดี
|
ข้อมูล ณ วันที่ 30 มีนาคม 2563